அனுமதிபத்திர விதிமுறைகளை மீறிய குற்றச்சாட்டில் மூன்று உழவு இயந்திரங்கள் கைப்பற்றப்பட்டன!

0 139

அனுமதிப்பத்திர விதிமுறைகளை மீறிய குற்றச்சாட்டில் முல்லைத்தீவு  மாவட்டம்  மாந்தைகிழக்கு நட்டாங்கண்டல் பறங்கியாற்று  பகுதியில்  மணலுடன் மூன்று   உழவு இயந்திரங்கள்    நேற்றைய தினம் மாலை பொலிஸாரினால்  கைது செய்யப்பட்டுள்ளன

பாண்டியன்குளம் குற்றப்புலனாய்வு பொலிஸாருக்கு கிடைக்கபெற்ற இரகசிய  தகவலின் அடிப்படையில் அனுமதிப்பத்திரத்தில் குறிப்பிட்ட இடத்தை தவிர்த்து விதிமுறையை மீறி வேறோர் இடத்தில் மணல் அகழ்வில் ஈடுபட்டுக்கொண்டிருக்கும் போதே   குறித்த  கைது  சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளது

கைது செய்யப்பட்டுள்ள குறித்த மூன்று  உழவு இயந்திரங்களும்       மாங்குளம் நீதவான் நீதிமன்றில் இன்றைய தினம்  ஆஜர் படுத்த  நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும்  வாகன சாரதி மூவரும்  போலீஸ் பிணையில் செல்ல அனுமதித்துள்ளதாகவும்  நட்டாங்கண்டல்  பொலிஸார் தெரிவித்தனர்

முல்லைத்தீவு  மாவட்டத்தில் இருந்து  வெளியிடங்களுக்கு மாந்தை கிழக்கு மற்றும் மாவட்டத்தின்     ஏனைய  பகுதிகளில் இருந்தும்  மணல் வளங்கள் அகழப்பட்டு ஏற்றப்படுகின்றன என்று  பொதுமக்களால்  குற்றச்சாட்டுகள் முன்வைக்கப்பட்டிருந்த  நிலையில்  சட்டவிரோத மணல் அகழ்வில்  ஈடுபடும் கனரக வாகனங்கள் தொடர்ச்சியாக  அடுத்தடுத்து   பொலிஸாரினால் கைது செய்யப்பட்டு வருகின்றமை  குறிப்பிடத்தக்கத

Leave A Reply

Your email address will not be published.