முரசுமோட்டை பகுதியில் பேருந்து விபத்து பாடசாலை மாணவி காயம்!

0 79

கிளிநொச்சி ஏ 35 வீதியின்  பரந்தன் முரசுமோட்டை பகுதியில் பாடசாலை மாணவியை விபத்துக்கு உள்ளாக்கிய பேருந்தினையும் அதன்   சாரதினையும் விடுவித்த தருமபுரம் போலீசார் காயமடைந்த சிறுமியின் சகோதரர் உட்பட இருவரை  பேருந்தை வழி மறித்து தாக்கியதாக  கைது செய்துள்ளனர்
                                  இன்று(07-08-2022)  காலை 7.45 மணிக்கு தனியார் வகுப்புக்கு சென்ற  குறித்த மாணவி இலங்கை போக்கு வரத்துச் சபையின் கிளிநொச்சி சாலைக்கு  சொந்தமான பேருந்தில் எறிய போது மாணவி ஏறுவதற்கு முன்னர் பேருந்தை வேகமாக  எடுத்ததனால் மாணவி  கீழே விழுந்து விபத்துக்குள்ளாகி உள்ளார்

                                     இவ்வாறு காயமடைந்த மாணவி கிளிநொச்சி  மாவட்ட பொது வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வரும்   நிலையில் பேருந்தின் சாரதி சம்பவ இடத்திலிருந்து  பேருந்தினை கொண்டு சென்றதால் ஆத்திரமடைந்த  மாணவின் சகோதரர் உட்பட இருவர்  விபத்துடன் தொடர்புடைய பேருந்து தப்பிச் சென்ற நிலையில் வழி மறித்து  வாய்த்தர்க்கத்தில் ஈடுபட்டுள்ளதுடன்   சாரதிமற்றும் நடத்துனர்கள் தாக்கப்படடதாகவும் சாரதி அனிந்திருந்த சங்கிளியும்  அறுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும்  தெரிவித்துள்ளன்   சம்பவ இடத்திற்கு சென்ற தருமபுரம் பொலிசார்

  விபத்தினை  ஏற்படுத்திய பேருந்தினையும்  விபத்தை ஏற்படுத்திய சாரதியையும்  பொலிசார்  உடனடியாகவே விடுவித்துள்ளதுடன் மாறாக  விபத்தை மூடி மறைக்கும் விதத்தில்  பாதிக்கப்பட்ட சிறுமியின் சகோதரர் உள்ளிட்ட இருவரை போலீசார்  கைது செய்துள்ளனர் 

Leave A Reply

Your email address will not be published.